ลูกกำลังจะ3เดือนนอนทั้งวันไม่ค่อยตื่นขึ้นมาเล่นแบบนี้เป็นไรไหมค่ะ

ขอสอบถามหน่อยค่ะ ตอนนี้น้องกำลังจะ3เดือน นอนทั้งวันไม่ค่อยตื่นขึ้นมาเล่นเลยค่ะ จะตื่นมาก็ต่อเมื่อหิว พอกินนมเสร๊จจับเรอแล้วก็จะนอนต่อ เราพยายามจะให้น้องตื่นขึ้นมาเล่นในช่วงเวลากลางวันแต่น้องก็เอาแต่นอนค่ะ ไม่ได้นอนก็จะงอแงมากๆ ไม่ใช่แค่ตอนกลางวันนะค่ะกลางคืนก็เป็นค่ะ น้องไม่มีไข้อะไรเลยค่ะ กินนมก็ปกติ แต่แค่ชอบนอนแบบนี้เป็นอะไรไหมค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคคุณค่ะ

Hãy là người đầu tiên trả lời