อาหารเร่งน้ำหนักลูก

กินวนไปค่ะ??

อาหารเร่งน้ำหนักลูก
9 Các câu trả lời

บ้านนี้กินทุกวันเลยไข่กับกล้วย สลับนมน้ำเต้าหู้คะ

Thành viên VIP

นอกล้วยสุกอยุ่ค่ะ.. หมอบอกน้องน้ำหนักน้อยไป1สัปดาห์

ระวัง ไข้น่ำตาลสูง กินพอประมาณค่ะ เน้นโปรตีน จร้า

ข้อมูลที่ถูกต้องจากแพทย์โดยตรงค่ะ

Post reply image

กินให้หลากหลายค่ะแม่ เดี๋ยวลูกออกมาจะแพ้นะคะ

ชอบกินมากกล้วยน้ำหว้าตอนนี้น้อง37วิต3329g

Thành viên VIP

กินทุกวัน ลูกออกมาแพ้ได้นะคะแม่

5y trước

อ่านข้อมูลที่ถูกต้องด้านบนค่ะ หากแม่ที่ไม่ได้แพ้ สามารถทานบำรุงได้ตามปกติค่ะ ไม่ทำให้ลูกแพ้ แต่ถ้าแม่ไม่ได้แพ้อาหาร แต่ไม่ทาน กลับเพิ่มความเสี่ยงให้ลูกค่ะ

เนื้อสัตว์อีกอย่างค่ะ

กล้วยไข่ทานได้ไหมคะ