26+3 👶🏻 รูปอัลตราซาวด์ ขอดูของแม่ๆหน่อยค่ะ 🥰🥰🥰

กว่าจะได้เห็นเพศ หนีบขาไว้ตลอด หมดไปเยอะ แถมหาซาวด์หลายคลีนิคมาก เพราะ อยากจะทยอยเตรียมของไว้แต่ไม่รู้เพศเลย เลยลูบท้องพูดกับลูกว่า ให้เห็นนะคะ ผู้หญิง หรือ ผู้ชายมามี๊รักหมด คุณหมอซาวด์ ต้องพูดว่าอุ้ย!!’ ผู้หญิงนะคะค่อนข้างชัดมาก 🥰🤣🤣🤣🤣 แม่ๆ ว่า จะมีโอกาส เป็นผู้ชายมั้ยค่ะ🤣🤣 ใจอยากได้ชายมาก #ทีมสิงหาคม65 #แม่เลี้ยงเดี่ยว #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

26+3 👶🏻 รูปอัลตราซาวด์ 
ขอดูของแม่ๆหน่อยค่ะ 🥰🥰🥰
Hãy là người đầu tiên trả lời