74 Các câu trả lời

19ตุลาจ้า 9วีค ท้องแรก ไม่มีอาการแพ้แต่อย่างได้จ้า

26 ตุลาค่ะ ตอนนี้9weeks แล้วค่ะแม่ ไม่มีอาการแพ้เลยค่ะ

29 ตุลาค่ะ ตอนนี้อายุครรภ์ 8+5 ยังไม่มีอาการแพ้ค่ะ

30 ตุลาค่ะ แพ้ท้องน้อยมากๆ ไม่ค่อยมีอาการเลย🤣🤣

ตอนนี้อาการเริ่มมาแล้วค่ะ 😭😭

6 ตุลา แพ้น้อยมาก แค่เพลียๆ ตอนนี้ 11 w แล้วคร่า

4ตุลาเเพ้ช่วงเย็นค่า 12สับดา

30ตุลาค่ะ ตอนนี้8+3สัปดาห์ เริ่มไม่ค่อยแพ้แล้วค่ะ

4 ตุลาค่ะ บ้านนี้แทบจะไม่แพ้เลย ตอนนี้ 12w แล้วค่ะ

23 ตุลาค่ะ ยังไม่มีอาการแพ้ แต่เหนื่อย ง่วงนอน

คลอด5ตค. ค่ะ 12w แล้ว ท้องไม่ออกเลย ปกติไช่ไหมค่ะ

18 ตุลาค่ะ แพ้หนักมากค่ะ กินอะไรไม่ค่อยได้เลย

Câu hỏi liên quan