36 Các câu trả lời

บ้านนี้น้องดิ้นตอน5เดือนค่ะ2เดือนน้องยังเล็กมากยังไม่ดิ้นนะคะ

2เดือนน้องยังเล็กมากๆเลยค่ะแม่ อาจจะดิ้นในท้องแต่ยังไม่รู้สึก

น้องตัวเล็กค่ะ ยังไม่รู้สึกค่ะ นี่มารู้สึกว่าลูกดิ้นตอน 5 เดือน

แม่คะ2เดือนยังไม่ดิ้นหรอกค่ะ ต้อง16วีคขึ้นไป เรารุ้ตอนได้4เดือน

5เดือนขึ้นไปเลยค่ะ ของเค้าเริ่มตอด 18w ตอนนี้31wเิ้นเก่งสุดๆ😂

น้องยังเล็กอยู่ค่ะ รอก่อนนะเเม่ เดี๋ยวก็จะเจอระบำในท้อง🤣

ใช่เลยคะ ระบำในท้องจิงๆ บ้านนี้ระบำตั้งแต่18วีคเลยจนตอนนี้21+1แล้ว แทบจะตีลังกาแล้ว

TapFluencer

ของแม่3-4เดือนน้องเริ่มตอดค่ะ เริ่มดิ้นตอน5เดือน

นี่22วีค5เดือนกว่าแล้ว ยังไม่ดิ้นเลยจ้า รอก่อนจ้า

ของเราตอดเบาๆตอน 13 วีค ถีบชัดๆตอน 17 วีคค่ะ

เริ่มรู้สึกน้อกดิ้นตอน18วีคขึ้นไปค่ะเเม่

Câu hỏi liên quan