396 Các câu trả lời

6 วีคเหมือนกันค่ะไปซาวมาเมื่อวาน เจอไข่แดงแล้วค่ะ

ซาวด์ตอน5วีคยังไม่เจอค่ะตอนนี้หมอนัดอีกทีวันที่28

เหมือนกันเลยค่ะ6wไม่เจอน้องหมอนัดอีกทีกังวลยุค่ะ

บ้านนี้ก็ไม่เจอจ้า..ตอนไปอัลตร้าซาวด์6วีก2วันจ้าา

ขอหนูก็ยังไม่เจอเหมือนกันค่ะ หมอนัดอีกที16นี้ค่ะ

10วีคคะ หมอนัด 6วีค ยังไม่ทำให้คะ เพราะตัวเล็กอยู่

บ้านนี้ท้อง7สัปดาห์ เป็นตัวเด็กแล้วค่ะ ท้อง2 นะคะ

เหมือนกันเลยค่ะ ตอนแรกนึกว่าจะไม่ได้เจอลูกแล้ว

8สัปดาห์ไปซาวด์ค่ะยังไม่เจอค่ะเจอแต่ถุงแฟบๆค่ะ

VIP Member

ของเราซาวตอน 7 เกือบ 8 สัปดาห์ค่ะ เห็นเจ้าจิ๋วแล้ว