396 Các câu trả lời

เราซาวน์ตอน 6w1d เจอตัวน้อยๆ ได้ฟังเสียงหัวใจน้องด้วยค่ะ

ทางนี้ก็เจอแต่ถุงค่ะ หมอบอกน้องยังเล็กค่ะ รอนัดอีกรอบ

ไม่เห็นเมื่อกันค่ะหมอนัดอีกทีวันที่5 ตอนนี้6วีค4วันค่ะ

นี้ก็ซาวด์ตอน6w6dค่ะ หมอนัดรอซาวด์อีกทีวันที่20ธ.ค.นี้ค่ะ

บ้านนี้ซาวน์ที่คลีนิค6w1dเห็นหัวใจน้องเต้นตุ้บๆแล้วคะ

ตอนนี้กำลังเจอปัญหานี้เลยค่ะ 6w เจอแต่ถุง ไม่เจอน้อง🥹

6 w เหมือนกันหมอบอกไม่เห็นน้องเหมือนกัน23หมอนัดตรวจค่า

บ้านนี้ ซาวตอน 5w ยังไม่เห็นถุงเลยคะ หมอนัดอีก 2 อาทิตย์

แม่บ้านนี้คะ ไม่เห็นเลย นัดอีกที เดือนหน้า วันที่ 7 เลยคะ

บ้านนี้4+6วีคยังไม่เจอตัวอ่อนค่ะ คุณหมอบอกถุงเล็กมาก