1454 Các câu trả lời

VIP Member

ของขวัญที่ดีที่สุดในชีวิต มาเป็นครอบครัวที่สมบูรณ์🥰

วรรณกานต์ ชำนาญดง 46ม1 ต.กำแพง อ.ละงู จ. สตูล 91110 ลูกสาวค่ะ✌️

มาท้องแตกลายโค้งสุดท้ายค่ะ อยากได้มาบำรุงผิวมากไป♥️

ลูกโตเเล้ว ยังทิ้งรอยแตกลายไว้เต็มหน้าท้องเลยค่ะ🙏

มีแต่เจ็บเตือนๆ เมื่อไหร่จะเจ็บจริง ลูกสาวของแม่ 🥰

ลูกชายค่ะ​ ท้องกำลังขยาย​มีเริ่มมีรอยแตกแล้วจ้าา​

ท้องแรกค่ะ เป็นคนที่แปลกหน้าที่อยากเจอที่สุด🤰🏻❤️

37 W+2D ใกล้คลอดแล้ว❤️👶 #ตื่นเต้นมากเลยค่ะ #ท้องแตกลาย😂

ใกล้จะได้เจอกันแล้ว ช่วงนี้ยิ่งคันท้องมากมาย🥰😍😁

ท้องแรกค่ะ เดือนหน้าซาวด์จะได้เห็นน้องแล้วคาะ👶🧡