53 Các câu trả lời

ใจเย็นๆค่ะ อย่างน้อยก็เจอถุงตั้งครรภ์ไม่ได้ท้องนอกมดลูก

♥️

นี่ฝากตอน6wค่ะยังไม่เห็นเป็นตัว แต่เห็นหัวใจเต้นละค่ะ

อดใจรอนิดหน่อยนะค่ะเขายังเล็กอยู่ เดี๋ยวก็ได้โมเม้นแบบสมใจแล้ว:)

5wซาวตอนนี้ยังไม่เห็นเหมือนกันค่ะ รอหมอนัดอีกรอบค่ะ

ลุ้นลุ้นด้วยกันค่ะ

นี่6w ค่ะหมอบอกเห็นชัดมาก หัวใจเต้นแล้วด้วย

ซาวหน้าท้องค่ะ

รอติดตามผลก่อนนะคะ ทำใจให้สบายอย่าเพิ่งคิดมากนะคะ

ฝากกับคุณหมอท่านไหนคะ

เจอตอน8weekชัดเลยสงสัยจะตัวใหญ๋ #เด็กยักษ์ของแม่😂

แต่ตอนนี้15weekท้องยังไม่ออกเลยน้ำหนักขึ้น3โลจะลงลูกบ้างไหมน่ะ

น่าจะเป็นถุงครรภ์ยุนะคะ ไปซาวด์7วีคก็แบบนี้เลย

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่☺️

VIP Member

ตอน6weekหัวใจเต้นเเล้วคะเป็นตัวเล็กๆอยู่เลยคะ

♥️

เจอตอน6wได้ยินเสียงหัวใจเต้นแต่เล็กมาก

♥️

ทำใจให้สบายค่ะ เด๋วก็เจอค่ะ สู้ๆค่ะ

♥️

Câu hỏi liên quan