20 Các câu trả lời

ลองบีแพนเท่นไหมคะ บ้านนี้ เป็นหนักกว่านี้โบกครีมไว้1คืนหายเลยค่ะ

ใช้ตัวนี้นะคะแม่ บ้านนี้ก็เป็น พึ่งหายคะ น้องเปนผู้ชายเหมือนกันคะ

บีแพนเธนค่ะ เราทาให้ลูกตลอดก่อนใส่แพมเพิส ไม่เคยเปนผื่นอีกเลยค่ะ

พยายามเปลี่ยนบ่อยๆน่ะค่ะคุนแม่ แพมเพิส จะเต็มหรือ ไม่เต็มก็ตาม 🫣

น้องโดนอึกัด อย่าให้น้องแช่อึนาน อึปุ๊บให้เปลี่ยนทันที

ลูกเราก็เป็นทีคอทีก้น บีเบนเทนใช้ดีมากขาดไม่ได้เลย

แม่งดใช้แพมเพิสก่อนนะคะสงสัยน้องจะแพ้แพมเพิสคะ

VIP Member

ทาแป้งโยคีหลังเช็ดก้นจนแห้งค่ะ

บ้านนี้ใช้ตัวนี้คะ

Super Mum

แนะนำ fae&mae ค่า