51 Các câu trả lời

VIP Member

ใช้เบบี้ออยหลังอาบน้ำ แล้วใช้ smooth e ทาทับตามส่วนที่คิดว่าไม่อยากให้แตก

ใช้เบบี้ออย เช้า เย็นหลังอาบน้ำ ระหว่างวันใช้ซิตร้า alovera เย็นสดชื่น

ไม่ใช้เลย #ไม่แตก ใกล้คลอดละ #กินผลไม้หลากหลายอย่าง กินน้ำเยอะๆ

ดีจังเลยค่ะ หมอเคยบอกเหมือนกันคนไม่ลาย ไม่ทาอะไรเลยก็ไม่ลายค่ะ เป็นที่คน

ตอนนี้เริ่มใช้น้ำมันมะพร้าว และนีเวียตลับสีน้ำเงินค่ะ

เบบี้ออยจ้าตอนนี้ใกล้คลอดแล้วท้องไม่แตกลายเลยจ้า

น้ำมันมะพร้าวกับโลชั่นทาผิวนีเวียค่ะ ทาร่วมกัน

น้ำมันมะพร้าวล้วนๆ ค่ะ 36 week แล้ว ไม่มีแตกลายค่ะ

บ้านนี้น้ำมันมะพร้าวกับนึเวียตลับสีน้ำเงินคะ

VIP Member

นีเวียตลับน้ำเงินกับน้ำมันมะพร้าวสกัดเย็น

ใช้ 3 ตัวนี้ ตอนนี้ 36w ยังไม่มีรอยแตกสักนิด

Câu hỏi liên quan