สอบถามเพิ่มเติม รุปที่แนบคือซาวครั้งก่อน

จากโพสเดิมที่ซาวตอน7วีคตอนแรกไม่เจอตัวเด็ก สักพักเจอน้องแอบเล็กๆอยู่ตรงขอบมดลูก หมอให้โฟลิคแล้วกลับมาดูอีกครั้งว่าจะโตมั้ย วันอาทิตย์หน้าหมอนัดซาวอีกครั้ง น้องจะครบ10วีคพอดี เห็นแม่ๆหลายๆคนโพสเรื่องน้องไม่อยู่ ยุติการตั้งครรภ์เพราะน้องไม่โตต่อ กังวลมากเลยค่ะ แม่ๆคนไหนมีประสบการณ์แบบนี้บ้างคะ ยิ่งใกล้วันซาวยิ่งกังวลว่าน้องจะไม่โต

สอบถามเพิ่มเติม รุปที่แนบคือซาวครั้งก่อน
31 Các câu trả lời

ของเราก่อยังไม่เจอตัวเด็กเหมือนกันค่ะ

5y trước

กลัวจังเลยค่ะ พรุ่งนี้นัดซาวแล้ว

ทำใจให้สบายค่ะ อ่านเยอะก็คิดเยอะน๊า

5y trước

จะพยายามไม่คิดละค่ะแม่

ซาวด์ทางช่องคลอดหรือหน้าท้องคะแม่?

5y trước

♥️✌️

Thành viên VIP

อาการแพ้ท้องเป็นอยู่หรือหายไปคะ

5y trước

♥️♥️♥️

อัพเดทเพิ่มเติมจ้า วันนี้หมอนัดซาว เจอน้องแล้วค่ะ ยกแขนยกขาโชว์คุณหมอ เห็นหัวใจน้อยๆเต้น โล่งใจเลยค่

Post reply image
5y trước

ยินดีด้วยคะ

บ้านนี้เป็นแบบนี้ค่ะ

Post reply image
5y trước

ฝากคลีนิคจ้า

เป็นกำลังใจให้ค่ะ😍

5y trước

ขอบคุณค่า♥️

Thành viên VIP

ทำใจให้สบายๆนะคะแม่​