28 Các câu trả lời

ตรวจเองขึ้นแบบนี้ พอไปโรงบาลหมอบอกขึ้นขีดเดียวงงเลย

ที่ตรวจเสียรึเปล่าค่ะ

ขอเราก็จางๆค่ะลองตรวจตอนเช้าดูค่ะฉี่เเรกของวันเลย

บ้านนี้ขึ้นแบบเดียวกันเลยค่ะ ตอนนี้จะ6เดือนแล้ว😂

อี5-7วันจ้าตรวจเลย​ ปัสสาวะ​แรกหลัง​ตื่นนอน​นะคะ

รอบปจด.ครั้งถัดไปถ้าไม่มาลองตรวจดูค่ะ

อีก5วันลองตรวจอีกทีนะคะ ขึ้นชัดแน่นอนค่ะ

โอเคเลยค่ะแม่ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ😊

ลองใช้แบบนี้ตรวจดู หาซื้อได้เซเว่น

ใช่ค่ะ อีก6วันก็คลอดแล้วค่ะ

แนะนำให้ตรวจช่วงเช้าด้วยค่ะ ดีที่สุด

ยินดีด้วยค่ะแม่ เตรียมไปฝากท้องเลย

Super Mum

รออีกประมาณ 7 วัน ลองตรวจซ้ำดูนะคะ