43 Các câu trả lời

VIP Member

1เดือน7วันเหมือนกันคะ กินแล้วก็นอนอย่างเดียวเลยบ้านนี้

แก้มป่องเลยลูก

1เดือน10วัน เเล้วค่ะ คอเริ่มเเข็งเเล้ว ค่ะ ...

Super Mum

ผมดกเชียว ใจเย็นๆค่ะแม่ เดี๋ยวคอน้องก็แข็ง

คะแม่

VIP Member

1 เดือน 4 วัน ค่ะ คอยังไม่แข็งเหมือนกันเลย

หมูน้อยคิตตี้😘😘

เราจับนอนคว่ำทุกวัน1เดือนเหมือนกัน

เก่งจังเลยลูก

21นี้1เดือนค่ะ ผมน้องเหมือนลูกเราเลย

ต้าววววอ้วงงงงแก้มย้อยเลย😘😘😘

แรกคลอด น.น เท่าไรคะแม่ น่าหยิกมาก

กินนมแม่กับนมชงคะแรกๆกินนมแม่ล้วนคะพอได้สักพักนมแม่ไม่ไหล..กู้น้ำนมก็ไม่กับมาเลยคะ เลยตัดสินใจให้น้องกินนมชงอย่างเดียว น้องกิน s26 คะแม่กินเก่งมากๆ

1 เดื่อน 9 วันค่ะ คอเริ่มแข็งแล้ว

บ้านนี้1เดือนกับอีก28วันค่ะ

น่ารักจังเลย

จ้ำหม้ำมากค่ะ😍😍😍😍

Câu hỏi liên quan