22 Các câu trả lời

11มกราเหมือนกันค่ะ น้องกลับหัวตั้งแต่26วีค ท้องเล็กเหมือนกันแต่น้ำหนักตามเกรณ์ค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด11มกราเหมือนกัน แต่ตอนนี้อิแม่ไม่ไหวแล้วนั่งนอนเดินคือทรมารสุดๆ

ตอนนี้31+1 วีค กำหนด23 มกรา น่าจะได้ผ่าตอนต้นมกรา เวลาเดินหน่วงท้องมากปวดร้าวลงจิมิ

บ้านนี้กำหนดคลอด15มกราเวลานั่งแล้วลุกขึ้นรู้สึกท้องปั่นแข็งปวดไปถึงจิมิ

12 ม.ค. 66 ค่ะ ยังขับรถไปทำงานเอง 40 โลอยู่เลย ทำงานก็เดิน กลัวคลอดก่อนจังค่ะ

12/1/66 เหมือนกันค่ะ ยังขับรถไปทำงานเองปกติ เริ่มมีปวดหลัง ปวดช่วงล่างแล้วค่ะ

TapFluencer

ท้องเล็กท้องใหญ่ไม่สำคัญค่ะ สำคัญที่น้ำหนักลูกตามเกณฑ์ก็พอ

กำหนดคลอด11 มกราเหมือนกันเลยคะ 32w+6 แต่ยังไม่กลับหัวเลยคะ ท้อง2

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคะ บ้านนี้ยังทำงานอยู่เลยคะ

12มกราน้องกลับหัวแลัวคะกลัวได้ย้ายทีมเหมือนกันค่ะ32+5

เหมือนกันเลยคะ กลัวได้ย้ายทีมคลอด